กิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
วันที่ 1 มิถุนายน 2567
เวลา 09:00 น. นายไพศาล พรมมาลี
#นายกเทศมนตรีตำบลแม่ไร่ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าสำนักปลัด นิติกร และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลแม่ไร่
ร่วมกิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ ณ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม