... Read More
![image description](file/Pic/news/MAIN/T12024232642.jpg)
นายไพศาล พรมมาลี #นายกเทศมนตรีตำบลแม่ไร่พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัด นิติกร และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลแม่ไร่ ร่วมกับ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลแม่ไร่ โรงเรียนบ้านสันกอง และโรงเรียนบ้านป่ากว๋าว-ดอนชัย ร่วมรณรงค์ เนื่องในวัน “วันงดสูบบุหรี่โลก” ภายในหน่วยงานและชุมชนตำบลแม่ไร่